Karibu Nyumbani - Tunaipenda Tanzania

SIKILIZA HAPA JIBAMBEE RADIO SHOW

May 15, 2017

Ahukumiwa bila hatia na kukaa jela miaka 40 kimakosa.

Nyumba ya jirani ilibomolewa na kufanyika mauaji huko nchini Marekani, wauwaji walifanikiwa kutoroka, lakini katika nyumba ya jirani kulikua na kijana mwenye umri wa miaka 18.

Uchunguzi ukafanyika na shuhuda mmoja akajitokeza na kudai kuwa wauwaji ni kijana huyo wa umri wa miaka 18 na wenzake.

Vijana hao walikamatwa na kuhukumiwa kunyongwa, lakini wakiwa bado wako jela yapata miaka 39 - 40 inagundulika kuwa yule kijana mwenye umri wa miaka 18 alihukumiwa kimakosa, hii ni baada ya polisi huko Ohio Marekani kufahamu ukweli na kuamua kuachiliwa huru kijana aliyefungwa akiwa na miaka 18 na sasa akiwa amemaliza miaka 39.

Lakini alipotoka jela alimkuta yule kijana aliyetoa ushuhuda uliomtia hatiani, safari hii akiwa anaumri wa makamo, je kama ni wewe ungechukua maamuzi gani, ili hali umemkuta mtu aliyetoa ushuhuda wa uongo na ukafungwa miaka 39-40?