Header Ads

Breaking News
recent

Msichana aliyetishia kujiua kama hatomuona Davido siku yake ya kuzaliwa, sasa anusurika kifo.

Baada ya stori kuzagaa mitandaoni takribani wiki kadhaa ikiambatana na video zilizomuonesha shabiki wa mwanauziki Davido akitishia kujiua endapo hatamuona msanii huyo siku ya kuzaliwa kwake hatimake hit maker wa “if” ameamua kuokoa maisha ya binti huyo.

Shabiki huyo alipost video na huku akisema kama hatamuona Davido ifikapo Agosti 13 basi hana budi kujiua. 

Baada ya video hiyo kusambaa hatimaye Davido amekubali kumuona shabiki yake huyo aliopo Nigeria, katika siku hiyo ya kuzaliwa kwake.

Davido amemuhakikishia shabiki huyo kuwa asiwe na shaka atakuwepo katika siku hiyo muhimu kwake.

Shabiki huyo alisema tangu mwaka 2014 aljaribu kumtumia ujumbe msanii huyo lakini hakufanikiwa kujibiwa hivyo mwaka huu ameamua ni kheri atumie njia hiyo kuonyesha mapenzi ya dhati kwa msanii huyo.

Tazama video hiyo hapo chini..... 

No comments:

KARIBU UTOE MAONI YAKO HAPA

Powered by Blogger.